Kitendo cha kukutana na mtu alafu akapenda kupiga picha unakichukuliaje???

Published December 5, 2011 by wanawake1

Familia hii ilipenda sana kupiga picha na mwandaaji wa Wanawake Live, wamependezaje? shukrani kwa familia hii kwa kusapot our Brand Joyce Kiria…..

Hapa  alipiga na Mama na Watoto wao wawili…wamependeza sana, asante sana kwa kutusapot WLive….

Hapa alipiga na mtoto wao wa mwisho, he is cute kwa kweli…

Tunachojivunia kwa Brand wetu on WLive Joyce Kiria, hana majivuno, kiasi hata kufanya nae kazi ni very simpo….

Hii picha alipiga huyo mtoto hapo juu ukiacha aliyebebwa huyo mwenye orange tshat….ni mtoto mtundu anaependa kujua vitu, so unaionaje picha? amewakata vichwa lkn kapatia ryt???…..

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: