WLive kutoa saport kwa wanamichezo wa ngumi

Published December 5, 2011 by wanawake1

Wema na Mume wake Kaseba ktkt ni WLive anawakilishaaaaa, hata huko pia 

Jamani hawa Dadaz wanacheza mchezo wa kuharibiana sura (ngumi) afrika mashariki….kushoto ni pendo tz na mwenzake mkenya….

Kushoto ni 7 na kulia ni Shigongo, WL anawakilisha kama kawa…..

Hatimae pambano likaanza, Hapo ndipo wanawakelive ilienda kusapot, hao ni wanawake, ndala ndefu na mwenzie…..

Watu weweeeeeeeeeeee

Mshindi ndo huyo mluguru, kamgaragaza mzaramo hatari…..

WLive akiwa na my hubby wake kulia….

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: