Badili Mtazamo Kwa kuchangia MAENDELEO kama tunavyochangia SHEREHE

Published December 19, 2011 by wanawake1

Hao ni Mabalozi wa WANAWAKE LIVE ambao wamewezesha Semina ya kuwapa wanawake mbinu lukuki za kukabiliana na maisha na kubadili mitazamo yao kabisa ili kujenga taifa lenye maendeleo.

Mafunzo hayo tungependa sana kuyafanya nchi nzima. tunaomba sapoti yako  ya hali na mali kwa kuchangia gharama kidogo za nauli kwa timu ya waandaaji kwa kutuma kwenye Mpesa +255 753 787 126 na CRDB 0150258750600

Baada ya kufanya Dar sasa tunajiandaa kwenda Arusha halafu baadae Mwanza, Tunawashukuru sana ARUSHA BUDGET SAFARIS kwa kutupatia vyumba bure ktk kuchangia maendeleo ya mwanamke tutakapokuwa Arusha.

Kwa upande wa Mwanza tunamshukuru Mkurugenzi wa LAKAIRO HOTEL kwa mchango wao wa vyumba tutakapokuwa Mwanza kwa ajili ya Semina hizo…

Hao wote ni MABALOZI wa WanawakeLive, WEWE JE????????

One comment on “Badili Mtazamo Kwa kuchangia MAENDELEO kama tunavyochangia SHEREHE

  • Leave a Reply

    Fill in your details below or click an icon to log in:

    WordPress.com Logo

    You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

    Twitter picture

    You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

    Facebook photo

    You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

    Google+ photo

    You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

    Connecting to %s

    %d bloggers like this: