Kibaja Family,Hilda Mallomo na Wanawake Live Wapeleka misaada mchikichini

Published December 23, 2011 by wanawake1

Hizo ni nguo toka kwa Hilda Mallomo Kimara, Kibaja Family Kurasini na Super Woman Wanawake Live Joyce Kiria…

msaada zaidi unahitajika

            

Harakati za kukabidhisha mizigo ya nguo, shukrani kwa Kibaja Family Kurasini na Hilda Mallomo wa Kimara

Kidogokidogo hujaza kibaba, kama tukijitolea kwa kadri Mungu atakavyotuwezesha tutawasitiri Wanawake wengi sana

uwezo tunao tafadhali tujitoe kwa dhati ya Mioyo yetu ……Bado msaada zaidi unahitajika

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: