WanawakeLive imekuwakilisha mafurikoni

Published December 23, 2011 by wanawake1

Supa Woman Joyce Kiria akiwakilia WanawakeLive kwa kila Mwanamke,

amepeleka  Salam za pole kwa wanawake waliopata janga la mafuriko.

Akitoa salamu za pole na kuwahasa wanawake wamshukuru Mungu kwa kila jambo wakati yeye pamoja na

wadau wakijitoa

kwa hali mali ktk wakati huu mgumu sana kwenye historia ya maisha yao…

2 comments on “WanawakeLive imekuwakilisha mafurikoni

  • Leave a Reply

    Fill in your details below or click an icon to log in:

    WordPress.com Logo

    You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

    Twitter picture

    You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

    Facebook photo

    You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

    Google+ photo

    You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

    Connecting to %s

    %d bloggers like this: