Wanawake tuliofanikiwa tuwainue wanawake wa chini.

Published December 27, 2011 by wanawake1

Kutokana na Maombi ya watazamaji wengi haswa ambao walikosa semina iliyofanyika dar

Tumeona ni vyema kuwaalika studio watoa mada wa semina ile Bw.Ringo Mowo na Dr.Josephine Slaa

Mwanaharakati wa ukweli Joyce Kiria, huyu ni mwanaharakati kamilikwa kuamua kuwakomboa wanawake kwa vitendo

zaidi na imeonekaka fika hizi semina zitawasaidia wengi mno kubadilika na kupata maendeleo.

Dr.Josephine Slaa ni mwanamke ambaye naweza sema ni jasiri na mwenye kuthubutu, na amedhihirishaMafanikio ni safari 

yenye milima na mabonde,alianza kuuza mkaa na sasa anamiliki Precious Clinic.

Bwana Ringo Mowo ni mmojawapo ya wakinababa wa kuigwa ameongea maneno mazuri kumgusa mwanamke

Trust me unataka kufahamu ameongea nini kuhusu mwanamke? watch out EATV leo usiku.

Dada Domitila ni mwajiriwa na pia ni mfanyabiashara na yeye kafunguka vya kutosha ndani ya wanawake Live

Huyu dada amenifurahisha sana, na ameonyesha changamoto ya kweli na kwa wengine,kweli hizi mada zinasaidia

alikuwa mfanyabiashara,akakata tamaa kabisa wakati biashara haikwenda vizuri,ila baada ya kipindi hiki ameahidi

kurudi kwa nguvu zote katika biashara na amekiri kuwa ameongezewa ujasiri wa ajabu.

Bwana Ringo akisisitiza jambo huku Super Woman Joyce Kiria akisikiliza kwa makini.

Dr.Josephine Slaa Akisisitiza jambo.

Usikose kutazama Wanawake Live leo saa tatu kamili usiku EATV.

NB: Endelea kutembelea blog yetu tutazidi kuwaabarisha mambo mengi kubwa ni kuhusu semina ambazo

Zitaendelea baadhi ya Mikoa, japo lengo letu kubwa ni kufika Mikoa yote ya Tanzania,kwa kuwezesha hili

tunawaomba wadau kuchangiaSemina hizi kwa chochote ambacho utajaliwa, ukiweza kutoa pesa, kutudhamini kumbi

kwa ajili ya kufanyia semina hizi, kutudhamini usafiri kutoka Dar kuja katika mkoa wako, 

Shukrani: Shukurani za Dhati kwa Bi Lulu wa Morogoro kwa mchango wako wa Tsh 50,000 katika kufanikisha semina.

Hata wewe unaweza kuchangia kwa M-PESA kwa namba hii +255 753 787 126

 

 

4 comments on “Wanawake tuliofanikiwa tuwainue wanawake wa chini.

  • Leave a Reply

    Fill in your details below or click an icon to log in:

    WordPress.com Logo

    You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

    Twitter picture

    You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

    Facebook photo

    You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

    Google+ photo

    You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

    Connecting to %s

    %d bloggers like this: