Zawadi toka kwa Super Duper Producer….

Published January 3, 2012 by wanawake1

8 comments on “Zawadi toka kwa Super Duper Producer….

  • Hello Joyce,was watching ur show and its awesome.keep up the good work you are doing in reaching women.you are the best,my role model.am anna from Nairobi.

  • jamani super woman ndo umekula peke yako hiyo keki? but hongera sana, mbege iko wapi uliyo muahidi Hellen? hapa tulikuwa tumeweka vinywa wazi kwa kusubiria mbege.hahahahaha.

  • Ok thats so nice tumependa keki ni nzuri sana tena sana, ila huyo super Duper Producer hata jina hatumjui jamaniiiiii…Joy hongera sana uko around na watu wanaokukubali na kuthamini mchango wako ,,,, I wish niwe wewe nipate zawadi kama hiyo from ya’ Producer…all I can Say keep close all the people they care about u……… Super Duper Producer keep it up with ya’ heart even If sikufahamu……Nimependa sana hiyo.

  • habari ya kazi joyce.mimi ni mdau mkubwa wa kipindi chako no matter what lazima nikiangalie.ninakujua tangu enzi hizo ulikuwa na stationary karibu na chuo cha dsj.real you have moved.shida yangu nataka kujua utakuwa na semina ya dar es salaam lini tena? apart from that unapatikanaje nahitaji ushauri wako ambao siwezi kuuandika hapa

  • Leave a Reply

    Fill in your details below or click an icon to log in:

    WordPress.com Logo

    You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

    Twitter picture

    You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

    Facebook photo

    You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

    Google+ photo

    You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

    Connecting to %s

    %d bloggers like this: