Hawa ni mabilionea wa siku za mbele

Published January 23, 2012 by wanawake1

WanawakeLive ikitoa mafunzo ya kujitambua na namna ya kukabiliana na changamoto zinazojitokeza katika maisha, kufundisha maana ya ”MAFANIKIO” ukiweza kitatua matatizo yanayokukabili ndiyo maana ya mafanikio, kwa hiyo hata kwa wahanga wa mafuriko wanaweza kutatua tatizo lao kwa kukubali hali na kujifunza namna ya kuanza maisha upya badala ya kuendelea kukaa nje na kuililia serikali…..

Wanawakelive ni tumaini jipya kwa wahanga wa mafuriko wanaoishi nje kwa sasa kwani pamoja na kuwapelekea samaki mara kwa mara, siku hii tulienda na nyavu za kuvua samaki na kuwafundisha namna ya kuvua samaki….

Wahanga walituahidi kuanza maisha upya na kupambana na hali halisi waliyonayo baada ya kuwapa somo la kujitambua na ujasiriamali. badala ya kutegemea misaada kila kukicha wanaweza kujifafutia wenyewe riski ili maisha yao yaendelee. Wanawake live tunaamini kwamba kila jambo lina sababu ilibidi hawa wapate tatizo ili tukawape mbinu za mafanikio ili miaka ijayo wawe mabilionea….

2 comments on “Hawa ni mabilionea wa siku za mbele

  • Leave a Reply

    Fill in your details below or click an icon to log in:

    WordPress.com Logo

    You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

    Twitter picture

    You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

    Facebook photo

    You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

    Google+ photo

    You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

    Connecting to %s

    %d bloggers like this: